1. Ballack Administrator

Driver :
    A860L :

A860S :

A860K :
    Nội dung ẩn:

UP Firmware ONLINE – OFFLINE

CÓ 2 CÁCH
    1. ONLINE QUA %TEMP%

Đủ driver trước nhé
    Sau đó ta down về FW gốc của con máy này nhé. Vì sao phải down về? Vì up trực tiếp sẽ rất lâu, ta down cái fw này về up sẽ nhanh hơn, chỉ khoảng 15~30p, để nguyên tên. vào Start, run gõ %temp% sau đó copy cái fw vừa down vào thư mục đó

Link mới nhất bên trên
    Sau đó vào trang sau

http://dmfile.isky.co.kr/NewSelfUpgrade/index.html

Đợi nó yêu cầu cài đặt addon activeX thì ta cài vào nhé, sau khi cài đặt activeX.
    Sau đó tắt nguồn con phone, vào SW mode = cách ấn đồng thời power, search, volume + nhé, sau đó cắm cáp vào PC
    khi nào cái nút xoay đổi thành phím mũi tên thì ta bấm nhé

Trong trường hợp các bạn nói là cái xoay xoay cứ xoay đều thì các bạn hãy chắc chắn với mình là
    driver đủ
    activX
    cáp OK
    mạng OK
    đã bật selfupgrade
    Rồi thì các bạn ấn nút sau

Tìm đến có 1 file là IM-A860xxxx.BINX(tùy bản ROM nhé) thì bạn copy ROM vừa down lúc nãy nhé đè lên

Mục đích: Để chắc chắn là bạn copy đúng chỗ, có bạn thì temp/low, còn máy mình thì temp không thôi nên các bạn cứ thấy ở đâu có file tên y chang kia thì copy đè lên, tức là coi như bạn đã down xong rồi, tý selfupgrade nó bỏ qua bước download ROM đó, nhanh hơn.

Sau đó các bạn lại ấn lại cái nút *Tờ giấy rách đôi* như trên nhé. Giờ thì đợi 1,2 phút sẽ thấy nó chạy % vù vù ngay

Sau khi up xong máy sẽ tự reset, các bạn đừng tháo vội đến khi nào vào đc máy bình thường, cho an toàn

Lần đầu sẽ load cái logo khá lâu ae gắng đợi

2.UP TRỰC TIẾP
    Đủ driver trước nhé

vào trang sau

http://dmfile.isky.co.kr/NewSelfUpgrade/index.html

Đợi nó yêu cầu cài đặt addon activeX thì ta cài vào nhé, sau khi cài đặt activeX.

Sau đó tắt nguồn con phone, vào SW mode = cách ấn đồng thời power, search, volume + nhé, sau đó cắm cáp vào PC

khi nào cái nút xoay đổi thành phím mũi tên thì ta bấm nhé

Trong trường hợp các bạn nói là cái xoay xoay cứ xoay đều thì các bạn hãy chắc chắn với mình là
    driver đủ
    activX
    cáp OK
    mạng OK
    đã bật selfupgrade

Rồi để máy tự down rom và up
    Sau khi up xong máy sẽ tự reset, các bạn đừng tháo vội đến khi nào vào đc máy bình thường, cho an toàn
    duyhoai thích đều này
  2. Nguyen Ba Tuan New Member

Số bài viết: 3
    "Thích" đã nhận: 0
    Điểm nhận Cup: 1
    Em chao cac Bac

em dang dung em A860S khi quay video khi em xem lai thi doan video do no khong duoc nhu ban dau la ty le 1/1 , no kieu phong to len nhi neu ma quay cai chan cua minh khi xem lai nhin cai chan nhu kieu chan con voi ay , cac bac Pro co cach nao chinh lai giup em voi .

em cam on cac bac rat nhieu

Share trang này

Người dùng tìm thấy trang web thông qua các cụm từ:

1. ban room moi nhat cho vega no6